S1313 hakowa lu'u-lu'u hadedde takardar

Takaitaccen Bayani:

Masana'antarmu galibi tana samar da nau'ikan samfura guda biyu: takardar haɗin lu'u-lu'u mai siffar polycrystalline da haƙorin haɗin lu'u-lu'u. An raba PDC zuwa jeri daban-daban bisa ga buƙatun juriyar lalacewa, juriyar tasiri da juriyar zafi. Don haka za mu iya ba da shawarar jerin samfura daban-daban a cikin mahalli daban-daban na aikace-aikace. Muna kuma ba da tallafin fasaha don samar muku da mafita.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfurin Yankan Diamita/mm Jimilla
Tsawo/mm
Tsayin
Layer na Lu'u-lu'u
Chamfer na
Layer na Lu'u-lu'u
S0505 4,820 4,600 1.6 0.5
S0605 6.381 5,000 1.8 0.5
S0606 6.421 5.560 1.8 1.17
S0806 8.009 5.940 1.8 1.17
S0807 7.971 6,600 1.8 0.7
S0808 8,000 8,000 1.80 0.30
S1008 10,000 8,000 1.8 0.3
S1009 9.639 8,600 1.8 0.7
S1013 10,000 13,200 1.8 0.3
S1108 11.050 8,000 2 0.64
S1109 11,000 9,000 1.80 0.30
S1111 11.480 11,000 2.00 0.25
S1113 11,000 13,200 1.80 0.30
S1308 13.440 8,000 2.00 0.40
S1310 13.440 10,000 2.00 0.35
S1313 13.440 13,200 2 0.4
S1316 13.440 16,000 2 0.35
S1608 15.880 8,000 2.1 0.4
S1613 15.880 13,200 2.40 0.40
S1616 15.880 16,000 2.00 0.40
S1908 19.050 8,000 2.40 0.30
S1913 19.050 13,200 2.40 0.30
S1916 19.050 16,000 2.4 0.3
S2208 22.220 8,000 2.00 0.30
S2213 22.220 13,200 2.00 0.30
S2216 22.220 16,000 2.00 0.40
S2219 22.220 19.050 2.00 0.30

Gabatar da PDC, mafita mafi kyau ga buƙatun kayan aikin haƙo mai. Samfurinmu ya ƙunshi nau'ikan samfura daban-daban, kowannensu an tsara shi don samar da lalacewa, tasiri da juriya ga zafi da ake buƙata don takamaiman aikace-aikace.

An ƙera na'urorin yanke PDC ɗinmu don jure wa mawuyacin yanayi da mawuyacin hali na haƙar mai kuma ƙwararrun masu haƙar mai a duk faɗin duniya sun amince da su. Muna alfahari da inganci da dorewar kayayyakinmu kuma muna ci gaba da ingantawa da haɓaka sabbin hanyoyin magance matsalolin da ke addabar abokan cinikinmu.

Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi burge mu game da samfuranmu na PDC shine ikonmu na ba da shawarar nau'ikan samfura daban-daban bisa ga takamaiman yanayin aikace-aikacen. Ƙungiyar ƙwararrunmu ta fahimci buƙatu daban-daban na yanayin haƙa rami kuma za su iya samar da mafita na musamman don taimaka muku cimma burinku.

Baya ga samar da kayayyaki masu inganci, muna kuma ba da tallafin fasaha na farko don tabbatar da cewa kuna da ilimin da ƙwarewar da ake buƙata don aiwatar da samfuranmu cikin nasara a cikin aikinku. Mun yi imanin cewa aikinmu ba wai kawai samar da kayayyaki ba ne, har ma da zama abokin tarayya mai mahimmanci wajen samun nasarar aikin haƙa rijiyoyin ku.

A cikin duniyar da lokaci kuɗi ne kuma inganci shine mabuɗin, zaɓar kayan aikin da ya dace don aikin haƙo ku na iya haifar da ko karya ribar ku. Tare da cikakken layin samfuranmu na PDC da tallafin fasaha mara misaltuwa, mun yi imanin za mu iya taimaka muku cimma burin ku da kuma ɗaukar ayyukan haƙo ku zuwa mataki na gaba. Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da samfuranmu da ayyukanmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi