Hakoran DC1924 masu siffar lu'u-lu'u masu siffar musamman marasa siffar ƙwallo

Takaitaccen Bayani:

Kamfanin yana samar da nau'ikan kayayyaki guda biyu, zanen polycrystalline da haƙoran lu'u-lu'u, waɗanda ake amfani da su a binciken mai da iskar gas, haƙora da sauran fannoni. Haƙorin lu'u-lu'u (DEC) ana yin shi ne a ƙarƙashin zafin jiki mai yawa da matsin lamba mai yawa, kuma babban hanyar samarwa iri ɗaya ce da ta zanen lu'u-lu'u. Juriyar tasiri mai yawa da juriya mai yawa na haƙoran da aka haɗa sun sa ya zama mafi kyawun zaɓi don maye gurbin samfuran simintin carbide, kuma ana amfani da su sosai a cikin guntun haƙoran PDC da guntun haƙoran ƙasa-da-rami.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfuri
Samfuri
Diamita D Tsawon H SR Radius na Dome Tsawon da aka Fuskanta H
DC1011 9,600 11.100 4.2 4.0
DC1114 11.140 14,300 4.4 6.3
DC1217 12.080 17,000 4.8 7.5
DC1217 12.140 16,500 4.4 7.5
DC1219 12,000 18,900 3.50 8.4
DC1219 12.140 18,500 4.25 8.5
DC1221 12.140 20,500 4.25 10
DC1924 19.050 23,820 5.4 9.8

Gabatar da sabbin kirkire-kirkire kan haƙar ma'adinai da haƙa ma'adinai - Kayan Haɗa Diamond (DEC)! Layin samfuranmu na DEC ya haɗa mafi kyawun kayan lu'u-lu'u da haɗin gwiwa don ba ku kayan aikin haƙa ma'adinai masu inganci waɗanda suka wuce tsammaninku.

Hakoranmu masu siffar lu'u-lu'u masu siffar zagaye marasa siffar siffar zagaye na DC1924 ana yin su ne a yanayin zafi mai tsanani da matsin lamba don samar da haƙora masu tauri da ɗorewa waɗanda za su iya jure wa wahalar haƙowa da haƙowa. Hanyoyin samarwa iri ɗaya ne da na faranti masu siffar lu'u-lu'u, suna tabbatar da daidaito da aminci a duk haƙoranmu masu siffar lu'u-lu'u.

Hakoran da aka haɗa suna da juriya sosai ga tasirinsu kuma sun dace da amfani a cikin haƙoran PDC (polycrystalline diamond compact) da kuma haƙoran ƙasa-ƙasa. Haƙoranmu masu haɗaka an ƙera su ne don maye gurbin kayayyakin carbide, waɗanda suka shahara saboda karyewarsu da ƙarancin tsawon lokacin aiki. Sakamakon haka, samfuranmu na DEC suna daɗewa, wanda ke adana muku lokaci da kuɗi a cikin dogon lokaci.

Muna alfahari da ingancin kayayyakinmu kuma muna gudanar da gwaje-gwaje masu zurfi don tabbatar da cewa kayayyakinmu na DEC suna da inganci mafi girma. Gwaje-gwajenmu sun nuna cewa haƙoranmu masu haɗaka sun fi haƙoran carbide na gargajiya kyau idan aka kwatanta da juriyar lalacewa, rage lokacin aiki da kuma ƙara inganci.

A taƙaice, bayanin mu na DC1924 Diamond Spherical Non-Planar Profile wani abu ne da ke canza yanayin masana'antar haƙar ma'adinai da haƙowa. Haƙoran mu na lu'u-lu'u suna da ƙarfi, abin dogaro kuma sun dace da duk wani aikace-aikacen haƙowa. Gwada samfuran mu na DEC a yau kuma ku fuskanci sabbin matakan inganci da dorewa a ayyukan haƙo ku!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi