Kamfanin Wuhan Ninestones Superabrasives Co., Ltd. ("Wuhan Ninestones") ya ƙara yawan kasuwancinsa na ƙasashen duniya a hankali.

Kamfanin Wuhan Ninestones Superabrasives Co., Ltd. ("Wuhan Ninestones") ya ƙara yawan kasuwancinsa na ƙasashen duniya a hankali a cikin 'yan shekarun nan, kuma abokan cinikin ƙasashen duniya sun san ingancin samfurinsa. A halin yanzu ana fitar da shi zuwa Amurka, Birtaniya, Afirka, Ostiraliya, Kazakhstan, Rasha da sauran kasuwanni. Wuhan Ninestones yana mai da hankali kan bincike da ƙera kayan aikin yanke PDC. Kayayyakinsa sun haɗa da zanen lu'u-lu'u, haƙoran ƙwallon haɗin gwiwa, da haƙoran helical masu haɗin gwiwa, waɗanda ake amfani da su sosai a haƙo mai, haƙo ƙasa, hakar ma'adinai, injiniyan gini da sauran masana'antu. Kamfanin ya himmatu wajen samar da mafi kyawun mafita na PDC ga abokan cinikin duniya da kuma haɓaka jerin kayayyaki masu kyau da gasa. Baya ga samar da jerin kayayyaki na yau da kullun, muna son yin aiki tare da masu amfani don samar da cikakkun mafita na PDC.

Kayan aikin yanke PDC kayan aiki ne masu mahimmanci a fannin haƙar mai da haƙar ma'adinai. Ingancinsu da aikinsu suna shafar ingancin haƙar mai da farashi kai tsaye. Tare da shekaru da yawa na tarin fasaha da ci gaba da ƙirƙira, Wuhan Ninestones ta zama ɗaya daga cikin manyan kamfanoni a fannin kayan aikin yanke PDC. Kamfanin yana da ƙwararrun ma'aikata da ƙwararrun ma'aikata waɗanda za su iya samar da mafita na musamman na PDC bisa ga buƙatun abokan ciniki da kuma samar wa abokan ciniki ƙarin ayyuka na musamman.

A duk duniya, an yaba wa kayayyakin Wuhan Ninestones sosai, tare da abokan ciniki daga dukkan nahiyoyi. Kamfanin zai ci gaba da bin manufar "inganci da farko, abokin ciniki da farko", ci gaba da inganta ingancin samfura da matakin fasaha, da kuma samar wa abokan ciniki ingantattun kayayyaki da ayyuka. A nan gaba, Wuhan Ninestones za ta ci gaba da jajircewa wajen bincike da kirkire-kirkire da kirkire-kirkire a fannin kayan aikin yanke PDC, samar da ingantattun mafita ga abokan ciniki na duniya da kuma cimma ci gaban cin gajiyar juna.

Kamfanin Wuhan Ninestones Superabrasives Co., Ltd. (Wuhan Ninestones) ya ƙara yawan kasuwancinsa na ƙasashen duniya a hankali.


Lokacin Saƙo: Mayu-17-2024