Ninestones ta yi nasarar cika buƙatar abokin ciniki ta musamman don gidan DOME PDC

Kwanan nan, Ninestones ta sanar da cewa ta yi nasarar ƙirƙiro da aiwatar da wata sabuwar mafita don biyan buƙatun abokin ciniki na musamman ga DOME PDC chamfers, wanda ya cika buƙatun abokin ciniki gaba ɗaya. Wannan matakin ba wai kawai yana nuna ƙwarewar ƙwararru ta Ninestones wajen keɓance samfuran PDC ba, har ma yana ƙara ƙarfafa fa'idar kamfanin a fannin gasa.

Bayan sun sami takamaiman buƙatun abokin ciniki, ƙungiyar fasaha ta Ninestones ta yi bincike da bincike cikin sauri, kuma ta yi zane-zane dalla-dalla don ɗakunan musamman na DOME PDC. Ta hanyar inganta zaɓin kayan aiki da hanyoyin ƙera su, Ninestones ta tabbatar da babban aiki da dorewa na ɓangaren haƙa na musamman a cikin yanayi daban-daban masu rikitarwa na ƙasa.

Wannan nasarar ba wai kawai ta ƙara wa abokan ciniki kwarin gwiwa kan kayayyakin Ninestones ba, har ma ta kafa kyakkyawan ma'auni ga ayyukan da kamfanin zai yi nan gaba.

Kamfanin Ninestones ya ce keɓance kayayyakin PDC babban abin da kamfanin ke buƙata ne. A nan gaba, za ta ci gaba da jajircewa wajen ƙirƙirar sabbin fasahohi, zurfafa bincike kan buƙatun abokan ciniki, da kuma samar da ƙarin mafita na musamman. Kamfanin yana fatan haɓaka ci gaba da haɓaka masana'antar haƙa ma'adinai ta hanyar ci gaba da ƙoƙari da kuma ƙirƙirar ƙima mai girma ga abokan ciniki.

Wannan nasarar aikin keɓancewa alama ce mai mahimmanci ga Ninestones wajen biyan buƙatun abokan ciniki na musamman. A nan gaba, Ninestones za ta ci gaba da samar wa abokan ciniki ayyukan keɓancewa masu inganci.

图片1

Lokacin Saƙo: Maris-06-2025