Abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje sun ziyarci Wuhan Ninestones

Kwanan nan, abokan ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje sun ziyarci Masana'antar Wuhan Ninestones kuma sun sanya hannu kan kwangilolin sayayya, wanda hakan ke nuna cikakken amincewa da abokin ciniki da kuma amincewa da kayayyakin masana'antarmu masu inganci. Wannan ziyarar dawowa ba wai kawai amincewa ce ga ingancin kayayyakinmu ba, har ma da tabbatar da aiki tukuru da kuma hidimar ƙwararru na ƙungiyar masana'antarmu. Abokan ciniki sun nuna sha'awar kayayyakinmu sosai, suna yaba wa kayan aikinmu da hanyoyin samarwa, kuma suna nuna godiyarsu ga yanayin masana'antarmu da kuma kula da samarwa. Za mu ci gaba da aiki tukuru don ci gaba da inganta ingancin samfura da matakan sabis, biyan buƙatun abokan ciniki, da kuma samar wa abokan ciniki ingantattun kayayyaki da ayyuka. Muna godiya ga abokan cinikinmu da gaske saboda amincewa da goyon bayansu. Za mu ci gaba da inganta ƙarfin samarwa da matakin gudanarwa na masana'antar tare da manyan ƙa'idodi da buƙatu masu tsauri don ƙirƙirar ƙima ga abokan ciniki.

图片 1

Lokacin Saƙo: Yuli-16-2024