Hakoran haɗin Diamond na C1420 mai siffar mazugi

Takaitaccen Bayani:

A matsayinsa na farkon mai haɓaka haƙoran lu'u-lu'u a China, aikin haƙoran lu'u-lu'u na kamfanin ya fi takwarorinsu na cikin gida. Ƙarfin tasirin haƙoran digo ya kai sau 150J*1000, adadin tasirin gajiya ya kai fiye da sau miliyan 1, kuma tsawon rayuwar gabaɗaya ya kai sau 4 na samfuran gida iri ɗaya. -5.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Samfuri
Samfuri
Diamita D Tsawon H SR Radius na Dome Tsawon da aka Fuskanta H
C0606 6.421 6.350 2 2.4
C0609 6,400 9,300 1.5 3.3
C1114 11.176 13.716 2.0 5.5
C1210 12,000 10,000 2.0 6.0
C1214 12,000 14,500 2 6
C1217 12,000 17,000 2.0 6.0
C1218 12,000 18,000 2.0 6.0
C1310 13,700 9.855 2.3 6.4
C1313 13.440 13,200 2 6.5
C1315 13.440 15,000 2.0 6.5
C1316 13.440 16,500 2 6.5
C1317 13.440 17.050 2 6.5
C1318 13.440 18,000 2.0 6.5
C1319 13.440 19.050 2.0 6.5
C1420 14,300 20,000 2 6.5
C1421 14,870 21,000 2.0 6.2
C1621 15.880 21,000 2.0 7.9
C1925 19.050 25,400 2.0 9.8
C2525 25,400 25,400 2.0 10.9
C3028 29,900 28,000 3 14.6
C3129 30,500 28,500 3.0 14.6

Gabatar da Hakoran ...

An ƙera haƙoran haɗin lu'u-lu'u na C1420 masu tauri don jure wa mawuyacin yanayi ba tare da yin illa ga aiki ba. Ƙarfin tasirin haƙarƙarin ya kai sau 150J*1000 mai ban mamaki, yana tabbatar da cewa haƙoran suna da ƙarfi ko da a cikin mafi wahalar amfani. Ana samun wannan ta hanyar tsarin kera haƙoranmu na zamani wanda ke ba mu damar cimma girgizar gajiya sama da miliyan 1. Haƙoranmu suna ɗaukar tsawon lokaci fiye da samfuran iri ɗaya da ke kasuwa sau 4-5, wanda hakan ke adana muku kuɗi ta hanyar rage buƙatar maye gurbinsu akai-akai.

An ƙera haƙoran C1420 mai siffar lu'u-lu'u masu siffar mazugi don biyan buƙatun kasuwanci masu manyan buƙatu, gami da haƙar ma'adinai, gini da rushewa. Tsarin kera haƙoranmu na musamman yana tabbatar da cewa haƙoran suna da kaifi da dorewa koda bayan an sake amfani da su, wanda ke ba da aminci da inganci mara misaltuwa. Ƙungiyar ƙwararrunmu masu himma suna aiki ba tare da gajiyawa ba don tabbatar da cewa kowane abokin ciniki ya sami mafita da aka tsara don buƙatunsu na musamman.

Jajircewarmu ga inganci tana bayyana a kowane mataki na tsarin samar da kayayyaki, tun daga ƙira da gwaji na farko zuwa samarwa da isar da kaya na ƙarshe. Tare da shekaru da yawa na gwaninta a cikin kera haƙoran lu'u-lu'u, muna da tabbacin cewa za mu ci gaba da haɓaka samfuran kirkire-kirkire waɗanda suka fi ƙarfin masu fafatawa da mu.

A taƙaice, Hakoran C1420 Conical Diamond Composite na kamfaninmu sune mafi kyawun zaɓi ga kasuwancin da ke buƙatar mafita mai inganci da araha ga buƙatunsu masu nauyi. Ƙwarewarmu ta masana'antu da kuma sadaukar da kai ga inganci suna tabbatar da cewa samfuranmu sun bambanta da na masu fafatawa yayin da suke ci gaba da kasancewa masu araha da dorewa. Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da yadda samfuranmu za su iya biyan buƙatunku.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi